ภาษาไทย | English
เข้าสู่ระบบ!! บทความ


หมวดหมู่สินค้า/บริการ
ดัชนีราคา
รวมทุกหมวดหมู่ (112)
 ปลาหมอสีทะเลสาบแทงกายิกา และ วิคตอเรีย
 ปลาหมอสีทะเลสาบมาลาวี
 ปลาหมอสีอเมริกา
 ปลาหมอสีจากแหล่งอื่นๆ
 ปลาหมอสีครอสบรีด
 ปลาสวยงามทั่วไป ปลาแม่น้ำ แคทฟิช
 อาหาร และ ขนม สำหรับแมว



สถิติของเวบไซต์
เปิดเวบเมื่อ 19/04/2550
ปรับปรุงเวบเมื่อ 17/01/2563
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 112


จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ




ติดต่อสอบถาม  Line id : kong_fishmart     Tel. 081-314-3173    Email: FishmartThailand@hotmail.com

ฝากรูปฟรีwww.facebook.com/fishmartthailand  

รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> ปลาหมอสีอเมริกา >> ไวน์มิเลอร์ (Geophagus winemilleri)

ไวน์มิเลอร์ (Geophagus winemilleri) - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
ไวน์มิเลอร์ (Geophagus winemilleri)






  Tell a Friend

ไวน์มิเลอร์ (Geophagus winemilleri)

รหัสสินค้า: 000219
กรุณาโทรสอบถาม
รายละเอียด:

Scientific Name: Geophagus winemilleri

Pronunciation: j--f-gs wn-ml-r-

Common Name(s): sp. "Stripetail", sp. "Rio Negro I"

Geo. Origin: Rio Negro basin, Amazon, Brazil

Diet: Omnivore

Gender Differences: Monomorphic

Breeding: Biparental Mouthbrooder

Temperament: Peaceful

Conspecific Temperament: Mildly Aggressive

Maximum Size: 8"

Temperature: 80°F

pH: < 7

Water Hardness: Soft

Difficulty: 3

ขอบคุณข้อมูลจาก //www.cichlid-forum.com/profiles/species.php?id=469



บริการของร้านค้า
เว็บบอร์ด
ติดต่อเรา


ฟิช มาร์ท



© 2001-2010. TARAD.com. All Rights Reserved.