ภาษาไทย | English
เข้าสู่ระบบ!! บทความ


หมวดหมู่สินค้า/บริการ
ดัชนีราคา
รวมทุกหมวดหมู่ (112)
 ปลาหมอสีทะเลสาบแทงกายิกา และ วิคตอเรีย
 ปลาหมอสีทะเลสาบมาลาวี
 ปลาหมอสีอเมริกา
 ปลาหมอสีจากแหล่งอื่นๆ
 ปลาหมอสีครอสบรีด
 ปลาสวยงามทั่วไป ปลาแม่น้ำ แคทฟิช
 อาหาร และ ขนม สำหรับแมว



สถิติของเวบไซต์
เปิดเวบเมื่อ 19/04/2550
ปรับปรุงเวบเมื่อ 17/01/2563
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 112


จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ




ติดต่อสอบถาม  Line id : kong_fishmart     Tel. 081-314-3173    Email: FishmartThailand@hotmail.com

ฝากรูปฟรีwww.facebook.com/fishmartthailand  

รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> ปลาหมอสีทะเลสาบมาลาวี >> มูลาน่า Aulonocara Maulana

มูลาน่า Aulonocara Maulana - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
มูลาน่า Aulonocara Maulana






  Tell a Friend

มูลาน่า Aulonocara Maulana

รหัสสินค้า: 000226
รายละเอียด:

Scientific Name: Aulonocara maulana

Pronunciation: -ln--kr- mou-ln-

Common Name(s): Bi-color 500

Geo. Origin: Chitimba Bay (at 22m), Malawi

Habitat: Shallow Intermediate Zone

Diet: Carnivore

Gender Differences: Dimorphic

Breeding: Maternal Mouthbrooder

Temperament: Peaceful

Conspecific Temperament: Mildly Aggressive

Maximum Size: 5"

Temperature: 78 - 82°F

pH: 7.8 - 8.6

Water Hardness: Hard



บริการของร้านค้า
เว็บบอร์ด
ติดต่อเรา


ฟิช มาร์ท



© 2001-2010. TARAD.com. All Rights Reserved.